Scores 2017

TOURNAMENT SCORES 2017

B1 MEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: ONG, HOCK BEE (SINGAPORE) vs CANCINO, ANGEL (MEXICO)
  • WINNER: ONG, HOCK BEE (SINGAPORE): 6 – 4
  • Match 2: MAGALLAN, OCTAVIO (MEXICO) vs ZACARÉS, ALEJANDRO (SPAIN)
  • WINNER: ZACARÉS, ALEJANDRO (SPAIN): 6 – 2
  • Match 3: OSHIRO, TOSHIO (JAPAN) vs ABATE, LUIGI (ITALY)
  • WINNER: OSHIRO, TOSHIO (JAPAN): 7 – 6
  • Match 4: NAIR, NIKHIL (GREAT BRITAIN) vs ONO, HIROFUMI (JAPAN)
  • WINNER: ONO, HIROFUMI: 6 – 1

 SEMIFINALS

  • Match 1: ONG, HOCK BEE (SINGAPORE) vs ZACARÉS, ALEJANDRO (SPAIN)
  • WINNER: ZACARÉS, ALEJANDRO: 6 – 3
  • Match 2: OSHIRO, TOSHIO (JAPAN) vs ONO, HIROFUMI (JAPAN)
  • WINNER: ONO, HIROFUMI (JAPAN): 7 – 6 

FINAL

  • ZACARÉS, ALEJANDRO (SPAIN) vs ONO, HIROFUMI
  • WINNER: ONO, HIROFUMI: 5 – 3 / 4 – 1

 3RD PLACE

  • ONG, HOCK BEE (SINGAPORE) vs OSHIRO, TOSHIO (JAPAN)
  • WINNER: OSHIRO, TOSHIO (JAPAN): 6 – 3

 

B2 MEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: DEAS, DAVID (GREAT BRITAIN) vs SO, BYEONG IN (SOUTH KOREA)
  • WINNER: SO, BYEONG IN (SOUTH KOREA): 6 – 3
  • Match 2: KROL, MARCIN (POLAND) vs SCHERER, DENNIS (GERMANY)
  • WINNER: KROL, MARCIN (POLAND): 6 – 1
  • Match 3: GARCÍA XIMO (SPAIN) vs KIM, JU SANG (SOUTH KOREA)
  • WINNER: GARCÍA XIMO (SPAIN): 6 – 0
  • Match 4: CHIANG, MARC CHIA LING (SINGAPORE) vs NASON, DAVID (IRELAND)
  • WINNER: CHIANG, MARC CHIA LING (SINGAPORE) : 6 – 1 

SEMIFINALS

  • Match 1: SO, BYEONG IN (SOUTH KOREA) vs KROL, MARCIN (POLAND)
  • WINNER: SO, BYEONG IN (SOUTH KOREA): 6 – 1
  • Match 2: GARCÍA XIMO (SPAIN) vs CHIANG, MARC CHIA LING (SINGAPORE)
  • WINNER: GARCÍA, XIMO (SPAIN): 6 – 0 

FINAL

  • SO, BYEONG IN (SOUTH KOREA) vs GARCÍA XIMO (SPAIN)
  • WINNER: GARCÍA, XIMO (SPAIN): 4 – 0 / 4 – 0 

3RD PLACE

  • KROL, MARCIN (POLAND) vs CHIANG, MARC CHIA LING (SINGAPORE)
  • WINNER: KROL, MARCIN (POLAND) : 6 – 0 

 

B3 MEN

SEMIFINALS

  • Match 1: KURPINSKI, GRZEGORZ (POLAND) vs FAYAD, ADAM (AUSTRALIA)
  • WINNER: KURPINSKI, GRZEGORZ (POLAND) : 6 – 1
  • Match 2: ROODE, WILLEM (IRELAND) vs BAILY, CHRIS (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: BAILY, CHRIS (GREAT BRITAIN) : 6 – 3 

FINAL

  • KURPINSKI, GRZEGORZ (POLAND) vs BAILY, CHRIS (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: BAILY, CHRIS (GREAT BRITAIN): 2 – 4 / 4 – 2 / 10 – 5 

3RD PLACE

  • FAYAD, ADAM (AUSTRALIA) vs ROODE, WILLEM (IRELAND)
  • WINNER: ROODE, WILLEM (IRELAND) : 6 – 0

B1 WOMEN

SEMIFINALS

  • Match 1: KAPLAN, CHRISTIANE (GERMANY) vs PIERRI, DANIELA (ITALY)
  • WINNER: PIERRI, DANIELA (ITALY) : 7 – 6
  • Match 2: ARENAS, ANA KAREN (MEXICO) vs UCHIDA, AYA (JAPAN)
  • WINNER: UCHIDA, AYA (JAPAN) : 7 – 6

 FINAL

  • PIERRI, DANIELA (ITALY) vs UCHIDA, AYA (JAPAN)
  • WINNER: UCHIDA, AYA (JAPAN): 5 – 3 / 4 – 2 

3RD PLACE

  • KAPLAN, CHRISTIANE (GERMANY) vs ARENAS, ANA KAREN (MEXICO)
  • WINNER: ARENAS, ANA KAREN (MEXICO) : 7 – 6

B2 WOMEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO) vs WROBLEWSKA, KAMILA (POLAND)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO): 6 – 1
  • Match 2: KITA, MAYUMI (JAPON) vs CASSELL, BRENDA (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: CASSELL, BRENDA (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 3: GLASPER, WENDY (GREAT BRITAIN) vs HINIESTO, MARTA (SPAIN)
  • WINNER: GLASPER, WENDY (GREAT BRITAIN): 6 – 2
  • Match 4: DERMODY, ROSIN (IRELAND) vs HARA, CHIZUKO (JAPAN)
  • WINNER: HARA, CHIZUKO (JAPAN) : 6 – 0 

SEMIFINALS

  • Match 1: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO) vs CASSELL, BRENDA (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: CASSELL, BRENDA (GREAT BRITAIN): 6 – 3
  • Match 2: GLASPER, WENDY (GREAT BRITAIN) vs HARA, CHIZUKO (JAPAN)
  • WINNER: HARA, CHIZUKO (JAPAN): 6 – 0 

FINAL

  • CASSELL, BRENDA (GREAT BRITAIN) vs HARA, CHIZUKO (JAPAN)
  • WINNER: HARA, CHIZUKO (JAPAN): 4 – 1 / 4 – 2 

3RD PLACE

  • SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO) vs GLASPER, WENDY (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO) : 7 – 6

B3 WOMEN

SEMIFINALS

  • Match 1: BATTAREL, ODETTE (FRANCE) vs SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO) : 7 – 5
  • Match 2: KAMINSKI, SIMONE (GERMANY) vs SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY)
  • WINNER: SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY): 6 – 1 

FINAL

  • SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO) vs SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY)
  • WINNER: SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY): 4 – 0 / 4 – 0 

3RD PLACE

  • BATTAREL, ODETTE (FRANCE) vs KAMINSKI, SIMONE (GERMANY)
  • WINNER: BATTAREL, ODETTE (FRANCE) : 6 – 0

 

 

 

 

 

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful