Scores 2019

TOURNAMENT SCORES 2019

B1 MEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: MAGALLAN, OCTAVIO (MEXICO) vs RIVAS, ROBERTO (ARGENTINA)
  • WINNER: MAGALLÁN, OCTAVIO (MEXICO): 7 – 6 (7-5) 
  • Match 2: FUENTES, RAÚL (SPAIN) vs WAHL, MICHAEL (GERMANY)
  • WINNER: WAHL, MICHAEL (GERMANY): 7 – 5 
  • Match 3: RIZVI, NAQI (PAKISTAN) vs PLANES, JORGE (ARGENTINA)
  • WINNER: RIZVI, NAQI (PAKISTAN): 6 – 1 
  • Match 4: ONO, HIROFUMI (JAPAN) vs DEL CONT, RENZO (ITALIA)
  • WINNER: ONO, HIROFUMI: 6 – 1 

SEMIFINALS

  • Match 1: MAGALLAN, OCTAVIO (MEXICO) vs WAHL, MICHAEL (GERMANY)
  • WINNER: MAGALLÁN, OCTAVIO (MEXICO): 6 – 4
  • Match 2: RIZVI, NAQI (PAKISTAN) vs ONO, HIROFUMI (JAPAN)
  • WINNER: ONO, HIROFUMI (JAPAN): 6 – 3 

FINAL

  • MAGALLAN, OCTAVIO (MEXICO) vs ONO, HIROFUMI (JAPAN)
  • WINNER: ONO, HIROFUMI: 6 – 4 / 6 – 2 

3RD PLACE

  • RIZVI, NAQI (PAKISTAN)  vs WAHL, MICHAEL (GERMANY)
  • WINNER: RIZVI, NAQI (PAKISTAN): 6 – 3

B2 MEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: CURRIE, JAMES (GREAT BRITAIN) vs ZARZECKI, ROBERT (POLAND)
  • WINNER: CURRIE, JAMES (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 2: MILETIC, ANTO (GERMANY) vs HASKETT, MARK (AUSTRALIA)
  • WINNER: HASKETT, MARK (AUSTRALIA): 6-3
  • Match 3: GREGORI, ANDREA (ITALY) vs MILETIC, MIRO (GERMANY)
  • WINNER: MILETIC, MIRO (GERMANY): 6-1
  • Match 4: ORCHOWSKI, MICHAL (POLAND) vs GARCÍA, XIMO (SPAIN)
  • WINNER: GARCIA, XIMO (SPAIN): 6-0 

SEMIFINALS

  • Match 1: CURRIE, JAMES (GREAT BRITAIN) vs HASKETT, MARK (AUSTRALIA)
  • WINNER: JAMES (GREAT BRITAIN): 6 – 1
  • Match 2: MILETIC, MIRO (GERMANY) vs GARCÍA XIMO (SPAIN)
  • WINNER: GARCÍA, XIMO (SPAIN): 6 – 2

FINAL

  • CURRIE, JAMES (GREAT BRITAIN) vs GARCÍA XIMO (SPAIN)
  • WINNER: GARCÍA, XIMO (SPAIN): 3 – 6 / 7 – 5 (10-5) 

3RD PLACE

  • HASKETT, MARK (AUSTRALIA) vs MILETIC, MIRO (GERMANY)
  • WINNER: HASKETT, MARK (AUSTRALIA): 6 – 2  

B3 MEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: RYB, PAUL (GREAT BRITAIN) vs BEKRIC, DRAGAN (AUSTRALIA)
  • WINNER: RYB, PAUL (GREAT BRITAIN): 7-5
  • Match 2: GARCÍA, JAVIER (SPAIN) vs ROODE, WALLY (IRELAND)
  • WINNER: GARCÍA, JAVIER (SPAIN): 6-3
  • Match 3: BLAKE, CHRIS (GREAT BRITAIN) vs KERSHAW, ROBERT (SOUTH AFRICA)
  • WINNER: KERSHAW, ROBERT (SOUTH AFRICA): 6-2
  • Match 4: WROBLEWSKI, WIKTOR (POLAND) vs ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO)
  • WINNER: ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO): 6-0

SEMIFINALS

  • Match 1: RYB, PAUL (GREAT BRITAIN) vs GARCÍA, JAVIER (SPAIN)
  • WINNER: GARCÍA, JAVIER (SPAIN): 7-6 (7-1)
  • Match 2: KERSHAW, ROBERT (SOUTH AFRICA) vs ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO)
  • WINNER: ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO): 6 – 0

FINAL

  • GARCÍA, JAVIER (SPAIN) vs ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO)
  • WINNER: ARRIAGA, ADRIÁN (MEXICO): 2 – 6 / 6 – 3 / (10 – 6)

3RD PLACE

  • RYB, PAUL (GREAT BRITAIN) vs KERSHAW, ROBERT (SOUTH AFRICA)
  • WINNER: RYB, PAUL (GREAT BRITAIN): 6 – 2

B4 MEN

FINAL

  • SEGURA, RICKY (AUSTRALIA) vs FRADGLEY, NEIL (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: SEGURA, RICKY (AUSTRALIA): 6 – 4 / 6 – 2

3RD PLACE

  • ALESSANDRO CANDIDO (ITALY)

B1 WOMEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN) vs HOPE, ANDREA (IRELAND)
  • WINNER: MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 2: ARENAS, ANA KAREN (MEXICO) vs METZENER, UGNE (GERMANY)
  • WINNER: ARENAS, ANA KAREN (MEXICO): 7 – 5
  • Match 3: DANIELA, PIERRI (ITALY) vs KAPLAN, CHRISTIANE (GERMANY)
  • WINNER: DANIELA, PIERRI (ITALY): 7 – 6 (7 – 5)
  • Match 4: DUBIEL, MONIKA (POLAND) vs GRAMING, BIANKA (GERMANY)
  • WINNER: GRAMING, BIANKA (GERMANY): 7 – 6 (7 – 1)

SEMIFINALS

  • Match 1: MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN) vs ARENAS, ANA KAREN (MEXICO)
  • WINNER: MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 2: DANIELA, PIERRI (ITALY) vs GRAMING, BIANKA (GERMANY)
  • WINNER: DANIELA, PIERRI (ITALY): 7 – 6 

FINAL

  • MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN) vs PIERRI, DANIELA (ITALY)
  • WINNER: MORGAN, RACHEL (GREAT BRITAIN): 6 – 1 / 6 – 0 

3RD PLACE

  • ANA KAREN (MEXICO) vs GRAMING, BIANKA (GERMANY)
  • WINNER: ARENAS, ANA KAREN (MEXICO) : 6 – 3

B2 WOMEN

QUARTER-FINALS

  • Match 1: LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN) vs MICHNOWSKA, MARTA (POLAND)
  • WINNER: LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 2: HINIESTO, MARTA (SPAIN) vs KUHNLEIN, KATHARINA (GERMANY)
  • WINNER: HINIESTO, MARTA (SPAIN): 6 – 0
  • Match 3: KENNEDY, HELEN (IRELAND) vs WEIBERG, BARB (IRELAND)
  • WINNER: WEIBERG, BARB (IRELAND): 7 – 5
  • Match 4: ETCHEGOYEN, VERÓNICA (ARGENTINA) vs SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO): 6 – 2 

SEMIFINALS

  • Match 1: LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN) vs KUHNLEIN, KATHARINA (GERMANY)
  • WINNER: LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN): 6 – 0
  • Match 2: WEIBERG, BARB (IRELAND) vs SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO) : 6 – 1 

FINAL

  • LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN) vs SÁNCHEZ, ADRIANA (MEXICO)
  • WINNER: LARGE, AMANDA (GREAT BRITAIN): 6 – 0 / 6 – 0

3RD PLACE

  • KUHNLEIN, KATHARINA (GERMANY) vs WEIBERG, BARB (IRELAND)
  • WINNER: WEIBERG, BARB (IRELAND) : 6 – 0

B3 WOMEN

SEMIFINALS

  • Match 1: SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY) vs FORTESCUE, SARAH (GREAT B.)
  • WINNER: SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY): 6 – 3
  • Match 2: BATTAREL, ODETTE (FRANCE) vs SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO)
  • WINNER: SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO) : 6 – 0

FINAL

  • SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY) vs SÁNCHEZ, ALEJANDRA (MEXICO)
  • WINNER: SCHWAGMEIER, CHARLOTTE (GERMANY): 6 – 3 / 6 – 0 

3RD PLACE

  • BATTAREL, ODETTE (FRANCE) vs FORTESCUE, SARAH (GREAT BRITAIN)
  • WINNER: FORTESCUE, SARAH (GREAT BRITAIN) : 6 – 4

B4 WOMEN

FINAL

  • PYBUS, ROSIE (GREAT BRITAIN) vs BERGER, CORA (GERMANY)
  • WINNER: PYBUS, ROSIE (GREAT BRITAIN): 6 – 0 / 6 – 0

 

 

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful